Isang gabay kung saan ang mga sakay ay inabandona ang Tour de France sa ngayon
Naabot na ng 108th Tour de France ang unang araw ng pahinga nito pagkatapos ng isang malupit na linggo ng pagbubukas na nakita ni Tadej Pogacar ang kanyang awtoridad sa karera para sa dilaw na jersey.
Ang mga paliku-likong kalsada, mapanganib na mga kurso at mahihirap na kondisyon ay pinagsama-sama at nakakita ng maraming pag-crash at mga rider na nabigong makabawas ng oras sa unang linggo.
Tingnan lang ang Stage 9, ang summit finish sa Montee de Tignes, kung saan hindi bababa sa 12 rider ang nabigong ipagpatuloy ang kanilang paglalakbay sa Paglilibot.
Sa ibaba ay isang running tally ng mga rider na umalis sa karera hanggang ngayon.
Sino ang umabandona sa Tour de France 2021 sa ngayon?
Stage 1
Jasha Sütterlin (Team DSM)
Ignatas Konovalovas (Groupama-FDJ)
Cyril Lemoine (B&B Hotels-KTM)
Stage 2
Marc Soler (Movistar)
Stage 3
Robert Gesink (Jumbo-Visma)
Jack Haig (Bahrain Victorious)
Caleb Ewan (Lotto-Soudal)
Stage 4
Walang abandona
Stage 5
Walang abandona
Stage 6
Walang abandona
Stage 7
Walang abandona
Stage 8
Walang abandona
Stage 9
Jasper De Buyst (Lotto Soudal)
Tim Merlier (Alpecin-Fenix)
Nans Peters (AG2R Citroën)
Primož Roglič (Jumbo-Visma)
Mathieu van der Poel (Alpecin-Fenix)
Loic Vliegen (Intermarché-Wanty-Gobert Matériaux)
Jacopo Guarnieri (Groupama-FDJ)
Anthony Delaplace (Arkéa Samsic)
Stefan de Bod (Astana-Premier Tech)
Bryan Coquard (B&B Hotels-KTM)
Nic Dlamini (Qhubeka-NextHash)
Arnaud Démare (Groupama-FDJ)
Stage 10
Jonas Koch (Intermarché-Wanty-Gobert Matériaux)
Stage 11
Tony Martin (Jumbo-Visma)
Clément Russo (Arkéa Samsic)
Tiesj Benoot (Team DSM)
Tosh van der Sande (Lotto Soudal)
Dan McLay (Arkéa Samsic)
Miles Scotson (Groupama-FDJ)
Victor Campenaerts (Qhubeka-NextHash)
Luke Rowe (Ineos Grenadiers)
Stage 12
Peter Sagan (Bora-Hansgrohe)
Stage 13
Michael Gogl (Qhubeka-NextHash)
Roger Kluge (Lotto-Soudal)
Simon Yates (Team BikeExchange)
Lucas Hamilton (Team BikeExchange)
Stage 14
Warren Barguil (Arkéa Samsic)
Søren Kragh Andersen (Team DSM)
Stage 15
Nacer Bouhanni (Arkéa Samsic)
Edvald Boasson Hagen (Team TotalEnergies)
Stage 16
Amund Grøndahl Jansen (Team BikeExchange)
Vincenzo Nibali (Trek-Segafredo)
Stage 17
Steven Kruijswijk (Jumbo-Visma)
Stage 18
Walang abandona
Stage 19
Michael Woods (Israel Start-Up Nation)
Miguel Ángel López (Movistar)
Stages 20 at 21
Walang abandona